bakin karfe wuka kofa bawul tare da pneumatic actuator

bakin karfe wuka kofa bawul tare da pneumatic actuator

 

Oktoba 25, jigilar wuka don Slurry applicaiton

An tsara bawul ɗin ƙofar wuƙa tun asali don amfani da su a masana'antar ɓangaren litattafan almara da takarda.Yin amfani da kaifi mai kaifi, an ƙera ƙofar wuka da kyau don yanke cikin ɓangaren litattafan almara da aka fuskanta a cikin ɓangaren litattafan almara da masana'antar takarda.Amfanin kofofin wuƙa kuma sun haɗa da cewa suna da sauƙin kunnawa kuma suna da arha don samarwa.Sakamakon haka, amfani da bawul ɗin ƙofar wuƙa ya faɗaɗa cikin sauri zuwa wasu kasuwanni da yawa, waɗanda suka haɗa da sharar ruwa, mai da iskar gas, hakar ma'adinai, da wutar lantarki, cikin ɗan gajeren lokaci.Bawuloli na ƙofar wuƙa sun zama masu fa'ida a cikin sludge da aikace-aikacen slurry saboda ruwan wuka na iya yanke kai tsaye ta cikin ruwa mai kauri cikin sauƙi.

bawul wuka

YAYA KANIFE GATE VALVE KE AIKI?

Bawul ɗin ƙofar wuka yana aiki ta hanyar ƙyale kafofin watsa labarai masu kauri don sauƙaƙawa akan hatimi masu laushi ba tare da tsangwama ba.Suna aiki ta hanyar saran kafofin watsa labarai yayin da suke wucewa ta bawul.A yau ana amfani da bawul ɗin ƙofar wuƙa a masana'antar sarrafawa da yawa a duk faɗin duniya kuma suna girma da girma.Wannan yana sauƙaƙa wa bawul ɗin don ɗaukar ƙaƙƙarfan kwararar kafofin watsa labarai ciki har da maiko, mai, slurry, ruwan sharar gida da ɓangaren litattafan almara.Saboda wannan, bawul ɗin ƙofar wuka suna da ƙarancin ƙarancin matsi kuma an tsara su don sanya ruwa a cikin hatimi mai laushi ba tare da tsangwama ba.

ME YA SA AKE AMFANI DA WUQA KOFAR WUQA?

Babban dalilin zabar bawul ɗin ƙofar wuka shi ne cewa suna da tsada, mai sauƙin kunnawa da haske.Hakanan suna da tasiri sosai a masana'antu da matakai da yawa.An tsara bawul ɗin ƙofar wuƙa tare da kaifi mai kaifi don yanke ta cikin ɓangaren litattafan almara da hatimi.Tare da wannan nau'in sifa mai amfani, bawul ɗin ƙofar wuka ya zama mai kima a aikace-aikacen da suka haɗa da slurry, ruwa mai danko da sauran tsarin inda matsala ta kasance matsala.


Lokacin aikawa: Oktoba-29-2021